ನಮೋ ಮೋಯರ್ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ನಿಂದ ಸಹಾಯ ಹಸ್ತ

7:16 PM, Wednesday, October 19th, 2022
Share
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars
(No Ratings Yet)
Loading...
ನಮೋ ಮೋಯರ್

ಮುಂಬಯಿ : ನಮೋ ಮೋಯರ್ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ತಂಡವು ಅ. 10 ರಂದು ಭಿವಂಡಿ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಜಿಲ್ಲಾ ಪರಿಷತ್ತಿನ ಕೇಂದ್ರೀಯ ಶಾಲೆಯ ಸುಮಾರು 100 ಆದಿವಾಸಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಶಾಲಾ ನೋಟ್ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸಿತು.

ನಮೋ ಮೋಯರ್ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರವಿ ಉಚ್ಚಿಲ್ ಇವರು ಮಾತನಾಡಿ, ‘ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಧ್ಯೇಯವನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಪರಿಶ್ರಮವನ್ನು ಪಡಬೇಕು’ ಎಂದು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಕಿವಿಮಾತು ಹೇಳಿದರು. ಶಾಲೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಡೊಂಗ್ರೆ ಯವರು ಮಾತನಾಡಿ ‘ಈ ಶಾಲೆಯ ಆದಿವಾಸಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯಮಾಡುವ ನಮೋ ಮೋಯರ್ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಇದರ ಘನ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದರು.

ಇದಲ್ಲದೆ ಈ ಸಂಸ್ಥೆಯು ಭಿವಂಡಿ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಕವಾಡ್ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಆದಿವಾಸಿ ಜನರಿಗೆ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ವಿತರಿಸಿತು. ತಂಡದ ಎಲ್ಲ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ಇದೊಂದು ವಿಭಿನ್ನ ಅನುಭವವಾಗಿತ್ತು. ಈ ಪ್ರದೇಶವು ಮೂಲಭೂತ ಸೌಕರ್ಯಗಳಿಂದ ವಂಚಿತವಾಗಿದೆ. ನಮೋ ಮೋಯರ್ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಈ ಪ್ರದೇಶದ ಜನರ ಜೀವನ ಸಂಘರ್ಷಕ್ಕೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಯಿತು. ಸಂಸ್ಥೆಯು ತನ್ನ ಸೇವೆಯಿಂದ ಅವರ ಮುಖದಲ್ಲಿ ಮೂಡಿದ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಕೃತಜ್ಞತೆಯ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ ತೃಪ್ತಿಪಟ್ಟಿತು.

ನಮೋ ಮೋಯರ್ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ನ ಸಲಹೆಗಾರದಾದ ಮೀರಾ ಶೆಟ್ಟಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾದ ಸ್ವೇತಾ ಉಚ್ಚಿಲ್, ರವೀಂದ್ರ ಉಚ್ಚಿಲ್ ಮತ್ತು ಕುಮಾರಯ್ಯ ಐಲ್, ಗೌ. ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಯಶವಂತ ಐಲ್, ಜೊತೆ ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ರೂಪಾ ಉಚ್ಚಿಲ್, ಗೌ. ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ರಾದೇಶ್ ಉಚ್ಚಿಲ್ ಮತ್ತು ಜೊತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಸುಷ್ಮಾ ಕುಂಬ್ಲೆ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದು ಈ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯದ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಿದರು.

ವರದಿ : ಈಶ್ವರ ಎಂ. ಐಲ್

ಈ ಬರಹದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ತಿಳಿಸಿ

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English