ಶುಕ್ರನ ದೃಷ್ಟಿಯು ಶುಭಕರವಾಗಿದ್ದರೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಕಲ್ಯಾಣಕರವಾದ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು

6:10 AM, Thursday, July 28th, 2022
Share
1 Star2 Stars3 Stars4 Stars5 Stars
(No Ratings Yet)
Loading...

ಜಾತಕದಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರ ರಾಹುವಿನ ಸಂಯೋಗವು ವಿರುದ್ಧ ಲಿಂಗದ ಕಡೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಕರ್ಷಣೆಯನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ಈ ಸಂಯೋಗವು ಯಾವುದೇ ಮನೆಯಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಪತಿ-ಪತ್ನಿಯರ ನಡುವಿನ ವೈಚಾರಿಕ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯ, ಜಗಳ, ಕಲಹ ಅಥವಾ ಪತಿ ಪತ್ನಿ ಪರಸ್ಪರ ದೂರವಾಗಿ ಬೇರೆ ಊರಿನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿರುತ್ತಾರೆ.

ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರನ ಕೊರತೆ ಇದ್ದರೆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಒಂಟಿತನ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಪತಿ-ಪತ್ನಿಯರ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧವು ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದರೂ ಒಬ್ಬರು ಅನಾರೋಗ್ಯದಿಂದ ಉಳಿಯುತ್ತಾರೆ. ಪರಸ್ಪರ ಸಂಬಂಧವು ನಗಣ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಸಂಯೋಜನೆಯ ಮನೆಗಳಲ್ಲಿ, ಮಹಿಳೆಯರು ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಗಂಡನೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧದಿಂದಾಗಿ ಅಥವಾ ಅವರ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಕಾರಣದಿಂದ ಅತೃಪ್ತಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಅಂತಹ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಜನರು ತಮ್ಮ ಕೆಟ್ಟ ಅಭ್ಯಾಸಗಳಿಂದ ತಮ್ಮ ಸಂಪತ್ತನ್ನು ತಾವಾಗಿಯೇ ನಾಶಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅಂತಹ ಜನರು ಯಾವಾಗಲೂ ಅನೈತಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಬೇಕು, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ರಹಸ್ಯ ಕಾಯಿಲೆಗಳು ಮತ್ತು ದೀರ್ಘ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಅಪಾಯವಿರುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಜನರು ತಪ್ಪು ಒಪ್ಪಂದಗಳಿಗೆ ಬೀಳುವ ಅಪಾಯವಿದೆ. ಈ ಸಂಯೋಜನೆಯು ಗಂಡ ಮತ್ತು ಹೆಂಡತಿಯ ನಡುವಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಸಹ ಮುರಿಯುತ್ತದೆ.

ಶುಕ್ರ ಯೋಗವು ಸಂತೋಷ, ಯಶಸ್ಸು. ಇಲ್ಲಿ ಪುರುಷರ ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ದೈಹಿಕ ದೌರ್ಬಲ್ಯಗಳಿಗೆ ಆಯುರ್ವೇದ ಔಷಧ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯರು ಪ್ರಧಾನ ತಾಂತ್ರಿಕ ಗಿರಿಧರ್ ಭಟ್
ನಿಮ್ಮ ಸರ್ವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ಪರಿ

ಈ ಬರಹದ ಬಗ್ಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ತಿಳಿಸಿ

 Click this button or press Ctrl+G to toggle between Kannada and English